รองรับการควบคุมอุณหภูมิ 4 ระดับ และโหมดพักเครื่องอัตโนมัติ 3 ชั่วโมงเพื่อการประหยัดพลังงาน ถังด้านในทำจากสแตนเลส 304 ด้วยการกรองแบบออสโมซิสแบบ RO ช่วยขจัดสิ่งสกปรกและโลหะหนักได้อย่างมีประสิทธิภาพเพื่อส่งมอบน้ำดื่มโดยตรงที่ปลอดภัย มอบโซลูชันน้ำดื่มโดยตรงที่เชื่อถือได้และมีประสิทธิภาพ
| แบบอย่าง | E500 |
| กรอง | พีพี+ซีทีโอ+โร+T33 |
| อุณหภูมิน้ำ | ร้อน/เย็น |
| ต้นกล้าน้ำ | 2 |
| พร้อมระบบล็อคป้องกันเด็ก | ใช่ |
| วิธีระบายความร้อน | การระบายความร้อนของคอมเพรสเซอร์ |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า/ความถี่ | 220-240V 50/60Hz |
| พลังงานความร้อน/ความจุ | 800W /20L /ชม. 90℃ |
| กำลังทำความเย็น/ความจุ | 90 วัตต์ / 2.0 ลิตร/ชม. 5-10°C |
| มิติข้อมูลผลิตภัณฑ์ | 320X390X1350MM |
| มิติการบรรจุ | 450X377X1385MM |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษสีน้ำตาล 5 ชั้น |
| โหลดจำนวน | 281 ชิ้น/40HQ |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กชุบสังกะสี + สแตนเลส |
| ประเภทการแสดงผล | จอดิจิตอล LED |
| การไหลของน้ำบริสุทธิ์ | 100GPD |
เทคโนโลยีการทำน้ำให้บริสุทธิ์หลักสำหรับ
- ใช้เทคโนโลยีแกนรีเวิร์สออสโมซิส RO รวมกับตัวกรองก่อนการบำบัดหลายตัว ซึ่งสามารถกรองโลหะหนัก แบคทีเรีย กลิ่น เกลือละลาย และสิ่งสกปรกอื่น ๆ ในน้ำได้อย่างมีประสิทธิภาพ อัตราการกำจัดค่า TDS สามารถเข้าถึง 95%-99% และน้ำที่ผลิตมีความบริสุทธิ์และปลอดภัย ตรงตามมาตรฐานการดื่มโดยตรง และรับประกันสุขภาพน้ำดื่มจากแหล่งที่มา
- กระบวนการทำน้ำให้บริสุทธิ์มีประสิทธิภาพและมีเสถียรภาพ โดยมีอัตราส่วนน้ำเสียปรับให้เหมาะสมเป็น 1:1 แสดงให้เห็นประสิทธิภาพน้ำที่ดีเยี่ยม เหมาะสำหรับความต้องการน้ำประปาในระยะยาวและปริมาณมากในสถานการณ์เชิงพาณิชย์ โดยคำนึงถึงการอนุรักษ์พลังงานและการปกป้องสิ่งแวดล้อม
ฟังก์ชั่นการแสดงผล:มาพร้อมหน้าจอดิจิตอล LED ที่ชัดเจน ซึ่งสามารถแสดงค่า TDS (Total Dissolved Solids) ได้แบบเรียลไทม์เพื่อแสดงความบริสุทธิ์ของน้ำ
โดยจะแสดงอุณหภูมิของน้ำพร้อมกัน อำนวยความสะดวกให้ผู้ใช้เข้าใจอุณหภูมิของน้ำที่ทางออกได้อย่างรวดเร็ว
ฟังก์ชั่นเตือนการเปลี่ยนตัวกรองในตัว ซึ่งจะส่งการแจ้งเตือนโดยอัตโนมัติเมื่อตัวกรองหมดอายุการใช้งาน หลีกเลี่ยงผลกระทบของอายุตัวกรองที่มีต่อคุณภาพน้ำและการใช้งาน ไม่จำเป็นต้องตรวจสอบด้วยตนเองบ่อยครั้ง เหมาะสำหรับการดำเนินงานที่มีประสิทธิภาพและความต้องการการบำรุงรักษาในสถานการณ์เชิงพาณิชย์
ฟังก์ชั่นการปรับอุณหภูมิ:การกำหนดค่าการทำงานที่สมบูรณ์ รองรับการตั้งค่าการปรับอุณหภูมิสี่ระดับ ซึ่งสามารถปรับอุณหภูมิน้ำทางออกได้อย่างยืดหยุ่นตามความต้องการการใช้งานที่แตกต่างกัน (เช่น การดื่ม การชงชา การชงเครื่องดื่ม ฯลฯ) ตอบสนองความต้องการน้ำที่หลากหลายในสถานการณ์เชิงพาณิชย์
ฟังก์ชั่นประหยัดพลังงาน:มาพร้อมกับโหมดสลีปอัตโนมัติ เมื่อไม่ได้ใช้อุปกรณ์เป็นเวลาสามชั่วโมงติดต่อกัน อุปกรณ์จะเข้าสู่สถานะสลีปโดยอัตโนมัติ ลดการใช้พลังงานได้อย่างมีประสิทธิภาพ ประหยัดพลังงานมากขึ้นและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม และสอดคล้องกับความต้องการประหยัดพลังงานของการทำงานระยะยาวในสถานการณ์เชิงพาณิชย์
วัสดุถัง:ทำจากแผ่นสแตนเลสเกรดอาหาร 304 วัสดุมีความปลอดภัย ปลอดสารพิษ และทนต่อการกัดกร่อน เหมาะสำหรับการเก็บน้ำในระยะยาวและความต้องการน้ำออกบ่อยครั้งในสถานการณ์เชิงพาณิชย์ การเชื่อมไลเนอร์ใช้เทคโนโลยีการเชื่อมอาร์กอาร์กอนอัตโนมัติ ข้อต่อการเชื่อมเรียบและแน่นโดยไม่มีข้อบกพร่อง ช่วยขจัดอันตรายจากน้ำรั่วได้อย่างมีประสิทธิภาพ ช่วยยืดอายุการใช้งานของไลเนอร์ได้อย่างมาก และลดต้นทุนการบำรุงรักษาในสถานการณ์เชิงพาณิชย์
วัสดุตัวเครื่อง:ใช้เหล็กชุบสังกะสีหนาและวัสดุคอมโพสิตสแตนเลสซึ่งมีความหนาทนทานและทนทานสามารถทนต่อการใช้งานความถี่สูงและการชนเล็กน้อยในสถานการณ์เชิงพาณิชย์ พื้นผิวของร่างกายได้ผ่านการบำบัดป้องกันสนิมอย่างมืออาชีพและใช้เทคโนโลยีการพ่นสามหลักฐานพร้อมประสิทธิภาพกันน้ำ กันฝุ่น และทนต่อการกัดกร่อน ซึ่งสามารถปรับให้เข้ากับสภาพแวดล้อมเชิงพาณิชย์ต่างๆ (เช่นสำนักงาน ร้านสะดวกซื้อ อาคารสำนักงาน ฯลฯ) และไม่เป็นสนิมหรือลอกออกง่ายหลังจากใช้งานในระยะยาว ทำให้ร่างกายสะอาดและสวยงาม