| แบบอย่าง | เอเอฟเค-8116 |
| กรอง | พีพี+ซีทีโอ+ยูดีเอฟ+ยูเอฟ+T33 |
| อุณหภูมิน้ำ | ร้อน/อุ่น/เย็น |
| ต้นกล้าน้ำ | 3 |
| พร้อมระบบล็อคป้องกันเด็ก | ใช่ |
| วิธีระบายความร้อน | การระบายความร้อนของคอมเพรสเซอร์ |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า/ความถี่ | 220-240V 50/60Hz |
| พลังงานความร้อน/ความจุ | 1350วัตต์/8ลิตร/ชม. 50-100°C |
| กำลังทำความเย็น/ความจุ | 90 วัตต์ / 2 ลิตร/ชม. 5-10°C |
| มิติข้อมูลผลิตภัณฑ์ | 370X345X1220MM |
| มิติการบรรจุ | 382X410X890MM |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษสีน้ำตาล 5 ชั้น |
| โหลดจำนวน | 494ชิ้น/40HQ |
ในฐานะอุปกรณ์ทำน้ำให้บริสุทธิ์ระดับมืออาชีพ ตู้น้ำ UF (อัลตราฟิลเตรชัน) มีแกนกรองอัลตราฟิลเตรชันแบบเส้นใยกลวงขนาด 0.01–0.1 μm รวมกับการกรองล่วงหน้าแบบหลายขั้นตอน ช่วยกำจัดแบคทีเรียและสิ่งสกปรกได้อย่างมีประสิทธิภาพ คงแร่ธาตุที่จำเป็น ทำงานโดยไม่ต้องใช้ไฟฟ้า และไม่สร้างน้ำเสีย ทำให้เหมาะสำหรับการใช้งานประจำวันในพื้นที่ที่มีคุณภาพน้ำดิบดี
การกรอง UF เป็นการคัดกรองทางกายภาพที่ขับเคลื่อนด้วยแรงดัน ซึ่งทำงานโดยใช้แรงดันน้ำประปาโดยไม่ต้องใช้ไฟฟ้า
• -ความแม่นยำในการกรอง: 0.01 μm (10 นาโนเมตร) ประมาณ 1/10,000 เส้นผ่านศูนย์กลางของเส้นผมมนุษย์
• -กลไกการคัดกรอง:
o สารที่ดูดซึมได้: โมเลกุลของน้ำ แร่ธาตุที่เป็นประโยชน์ (แคลเซียม แมกนีเซียม โพแทสเซียมไอออน) ออกซิเจนที่ละลายในน้ำ
o สารที่ติดอยู่: แบคทีเรีย (ขั้นต่ำประมาณ 0.02 ไมโครเมตร) ไวรัสบางส่วน คอลลอยด์ สนิม ตะกอน ของแข็งแขวนลอย สารอินทรีย์โมเลกุลขนาดใหญ่
เครื่องกดน้ำ UF ปกติแบบร้อนเย็นเย็นนี้มาพร้อมกับแผงควบคุมแบบสัมผัสที่มีความละเอียดสูงและละเอียดอ่อน พร้อมอินเทอร์เฟซที่เรียบง่ายและชัดเจนเพื่อการใช้งานที่ง่ายดายและง่ายดาย สามารถควบคุมฟังก์ชันต่างๆ เช่น การเปิด/ปิด การปรับอุณหภูมิ ปริมาณน้ำ การทำความร้อน และการเก็บรักษาความร้อน ได้ด้วยการสัมผัสที่นุ่มนวล พร้อมการตอบสนองที่รวดเร็วและประสิทธิภาพที่ราบรื่น ปราศจากปัญหาของปุ่มกลไกแบบเดิมๆ แผงกันน้ำและกันคราบ ทำความสะอาดง่ายด้วยการเช็ดง่ายๆ มีการออกแบบโดยรวมที่เรียบง่ายและสง่างามซึ่งเข้ากันกับรูปลักษณ์ของเครื่องได้อย่างลงตัว ผสมผสานความสวยงามและการใช้งานจริง การทำงานแบบสัมผัสราบรื่นและทันสมัย ใช้งานง่ายทั้งผู้สูงอายุและเด็ก ทำให้การควบคุมน้ำอัจฉริยะมีความแม่นยำ สะดวก และเทคโนโลยีมากขึ้น
ชาบาร์อัจฉริยะซีรีส์นี้และตู้กดน้ำอัลตราฟิลเตรชัน UF ติดตั้งระบบควบคุมระยะไกลที่สะดวกสบาย การดำเนินการนั้นง่ายและเข้าใจง่าย ทำให้เป็นมิตรกับผู้ใช้ทั้งผู้สูงอายุและเด็ก
คุณสามารถควบคุมการเปิด/ปิด การปรับอุณหภูมิ ปริมาณน้ำ การทำความร้อน และการเก็บรักษาความร้อนจากระยะไกลผ่านรีโมทคอนโทรล ทำให้การทำงานไม่ยุ่งยากและง่ายดาย สามารถควบคุมได้อย่างยืดหยุ่นจากห้องนั่งเล่น ห้องอ่านหนังสือ ห้องนอน และพื้นที่อื่นๆ ตอบสนองความต้องการรายวันต่างๆ เช่น น้ำดื่ม การชงชา และการเตรียมนม ด้วยรูปแบบปุ่มที่ชัดเจนและการตอบสนองที่ละเอียดอ่อน การควบคุมจึงแม่นยำโดยไม่ล่าช้า นอกจากจะยกระดับประสบการณ์อันชาญฉลาดของผลิตภัณฑ์แล้ว ยังทำให้การใช้น้ำในแต่ละวันสะดวกสบายขึ้น สะดวกสบาย และเป็นมิตรกับผู้ใช้มากขึ้น ปรับปรุงประสบการณ์การใช้บ้านและสำนักงานอย่างครอบคลุม