เครื่องจ่ายน้ำประตูกระจกของบริษัทให้ความสำคัญอย่างยิ่งต่อคุณภาพผลิตภัณฑ์และมาตรฐานความปลอดภัย โดยได้ผ่านการรับรองระดับสากลที่เชื่อถือได้หลายรายการ เช่น CB และ CE กระบวนการผลิตทั้งหมดได้รับการจัดการอย่างเข้มงวดตามระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 การดำเนินงานที่ได้มาตรฐานถูกนำมาใช้ในทุกลิงก์ ตั้งแต่การจัดหาวัตถุดิบ การประมวลผลชิ้นส่วน การประกอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป และการตรวจสอบโรงงาน เพื่อให้มั่นใจถึงประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ที่มั่นคงและการใช้งานที่ปลอดภัยและเชื่อถือได้
| แบบอย่าง | เอเอฟเค-1196 |
| อุณหภูมิน้ำ | ร้อน/เย็น |
| ต้นกล้าน้ำ | 2 |
| พร้อมระบบล็อคป้องกันเด็ก | เลขที่ |
| วิธีระบายความร้อน | การระบายความร้อนของคอมเพรสเซอร์ |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า/ความถี่ | 220-240V 50/60Hz |
| พลังงานความร้อน/ความจุ | 550วัตต์/8ลิตร/ชม. 85-95°C |
| กำลังทำความเย็น/ความจุ | 90 วัตต์ / 2 ลิตร/ชม. 5-10°C |
| มิติข้อมูลผลิตภัณฑ์ | 310X300X980MM |
| มิติการบรรจุ | 340X330X1020MM |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษสีน้ำตาล 5 ชั้น |
| โหลดจำนวน | 570 ชิ้น/40HQ |
ตู้กดน้ำประตูกระจกเป็นเครื่องทำน้ำดื่มสมัยใหม่ที่ผสมผสานรูปลักษณ์ที่มีสไตล์ การปกป้องสุขภาพ และความสะดวกสบายอันชาญฉลาด ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในครัวเรือน สำนักงาน และสถานการณ์อื่นๆ ไม่เพียงแต่แก้ปัญหาด้านสุขอนามัยและความสวยงามของตู้กดน้ำแบบเดิมๆ เท่านั้น แต่ยังกลายเป็นตัวเลือกในอุดมคติสำหรับการปรับปรุงคุณภาพชีวิตด้วยวัสดุคุณภาพสูงและการออกแบบที่ใช้งานง่าย
ทำจากกระจกนิรภัยที่มีความโปร่งใสสูงและป้องกันการระเบิด มีความชัดเจน เรียบเนียน และให้พื้นผิวระดับพรีเมียม เมื่อเทียบกับประตูพลาสติกแบบเดิม ทนต่อการขีดข่วน ทนต่อการสึกหรอ ไม่ซีดจางหรือเหลืองง่าย และสามารถเช็ดทำความสะอาดได้ง่าย
ส่วนใหญ่ติดตั้งแผงกระจกคริสตัลสีไร้ขอบหรือเรียบง่าย เข้ากับสีอ่อนหรูหรา (เช่น สีเทามีสไตล์ และสีแดงทันสมัย) ผสมผสานเข้ากับสไตล์การตกแต่งบ้านและสำนักงานต่างๆ ได้อย่างลงตัว ทั้งสไตล์โมเดิร์น นอร์ดิก และจีนใหม่
การออกแบบประตูกระจกที่ปิดสนิทช่วยป้องกันฝุ่นและแมลงได้อย่างมีประสิทธิภาพ ป้องกันทางน้ำออกและช่องน้ำภายในจากมลภาวะภายนอก และรับประกันน้ำดื่มที่สะอาดจากแหล่งที่มา
พื้นผิวกระจกเรียบไม่ดักจับสิ่งสกปรก และด้วยปะเก็นประตูที่ถอดออกได้และถาดรับน้ำ จึงทำความสะอาดและบำรุงรักษาได้สะดวกอย่างยิ่ง
ตู้กดน้ำประตูกระจก Top Load ติดตั้งถังน้ำร้อนเกรดอาหาร 304 ซึ่งปลอดภัย ปลอดสารพิษ ทนต่ออุณหภูมิสูงและทนต่อการกัดกร่อน แบคทีเรียไม่ผสมพันธุ์ง่าย สามารถล็อครสชาติบริสุทธิ์ของน้ำดื่มได้ดีขึ้น ขจัดมลพิษทุติยภูมิ และทำให้ดื่มได้อย่างสบายใจมากขึ้น ในขณะเดียวกันก็มาพร้อมกับระบบป้องกันการควบคุมอุณหภูมิแบบคู่ ซึ่งตรวจสอบอุณหภูมิของน้ำและระดับน้ำได้อย่างแม่นยำ ป้องกันอันตรายจากการเผาไหม้แห้งได้อย่างมีประสิทธิภาพ หลีกเลี่ยงความเสียหายของเครื่องจักรหรืออุบัติเหตุด้านความปลอดภัยที่เกิดจากการขาดแคลนน้ำและอุณหภูมิของน้ำที่ผิดปกติ และปกป้องความปลอดภัยในการใช้งานอย่างครอบคลุม ร่างกายยังติดตั้งระบบควบคุมอุณหภูมิที่แม่นยำ ซึ่งสามารถจ่ายน้ำเย็นและน้ำร้อนได้ตามความต้องการ โดยให้น้ำที่ไหลออกมาสม่ำเสมอและสม่ำเสมอ ตอบสนองความต้องการที่หลากหลาย เช่น การดื่มในแต่ละวัน
ตู้กดน้ำฝากระจกด้านบนมีดีไซน์เรียบง่ายกะทัดรัด รูปลักษณ์สะอาดตาและเรียบร้อย ไม่เพียงแต่ตอบสนองความต้องการน้ำดื่มในแต่ละวันเท่านั้น แต่ยังรับประกันความทนทานและประสบการณ์การใช้งานที่ยอดเยี่ยม โดยมอบโซลูชันน้ำที่มีประสิทธิภาพ ปลอดภัย และไม่ยุ่งยาก ตู้กดน้ำแบบปุ่มกดใช้การออกแบบควบคุมน้ำแบบปุ่มกดอิสระพร้อมปริมาณน้ำที่แม่นยำและการใช้งานที่เรียบง่าย ทำให้เป็นอุปกรณ์จ่ายน้ำที่ใช้งานได้จริงซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในบ้าน สำนักงาน และสถานที่สาธารณะ สามารถควบคุมการจ่ายน้ำและการหยุดน้ำได้ด้วยการกดปุ่มอย่างนุ่มนวล การดำเนินการตรงไปตรงมาและเข้าใจง่ายทำให้เป็นมิตรกับผู้ใช้ทั้งผู้สูงอายุและเด็ก ตอบสนองด้วยความไวด้วยการไหลของน้ำที่มั่นคงและปราศจากน้ำกระเซ็น หลีกเลี่ยงการสิ้นเปลืองน้ำได้อย่างมีประสิทธิภาพ
ตู้กดน้ำของเราได้รับการวิจารณ์เชิงบวกอย่างแท้จริงมากมายจากผู้ใช้ เนื่องมาจากคุณภาพที่มั่นคงและเชื่อถือได้ รวมถึงการออกแบบที่คำนึงถึงและใช้งานได้จริง
