| แบบอย่าง | เอเอฟเค-2088-3 |
| กรอง | PP+CTO+UDF+RO+T33 |
| อุณหภูมิน้ำ | ร้อน/อุ่น/เย็น |
| ต้นกล้าน้ำ | 3 |
| พร้อมระบบล็อคป้องกันเด็ก | ใช่ |
| วิธีระบายความร้อน | คอมเพรสเซอร์คูลลิ่ง |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า/ความถี่ | 220-240V 50/60Hz |
| พลังงานความร้อน/ความจุ | 550W /5L /ชม. 85-95℃ |
| กำลังทำความเย็น/ความจุ | 90 วัตต์ / 2.0 ลิตร/ชม. 5-10°C |
| มิติข้อมูลผลิตภัณฑ์ | 320X310X1005MM |
| มิติการบรรจุ | 350X365X1060MM |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษสีน้ำตาล 5 ชั้น |
| โหลดจำนวน | 462 ชิ้น/40HQ |
ติดตั้งระบบการกรองประสิทธิภาพสูง เครื่องจ่ายน้ำ RO แบบร้อนและเย็นนี้สามารถกรองสารที่เป็นอันตราย เช่น โลหะหนัก แบคทีเรีย และจุลินทรีย์ในน้ำได้อย่างมีประสิทธิภาพ ขจัดสิ่งสกปรกและกลิ่นแปลก ๆ ที่ส่งผลต่อคุณภาพน้ำได้อย่างหมดจด ไม่เพียงแต่ปรับปรุงคุณภาพน้ำและรสชาติการดื่มอย่างมีนัยสำคัญ ทำให้น้ำทุกหยดบริสุทธิ์ สด และน่ารับประทาน แต่ยังช่วยปกป้องสุขภาพน้ำดื่มของกลุ่มสำนักงานที่ดื่มน้ำบ่อยๆ ทุกวันอย่างมั่นคง
สำหรับพนักงานสำนักงานที่ต้องพึ่งพาน้ำดื่มเพื่อรักษาสถานะการทำงาน ตู้ทำน้ำร้อนและน้ำเย็น RO สามารถลดความเสี่ยงต่อสุขภาพที่เกิดจากน้ำดื่มที่ไม่ปลอดภัยได้อย่างมีประสิทธิภาพ และมั่นใจในความปลอดภัยของน้ำดื่มในแต่ละวัน
ตู้กดน้ำ RO ร้อนและเย็นรวมฟังก์ชั่นหลากหลายไว้ในเครื่องเดียว บรรลุผลอเนกประสงค์ในเครื่องเดียว ซึ่งสามารถประหยัดพื้นที่และเงินได้อย่างมีประสิทธิภาพ เครื่องทำน้ำบริสุทธิ์และน้ำดื่มในตัวเพียงเครื่องเดียวสามารถแทนที่อุปกรณ์หลายๆ ชิ้นที่แยกจากกัน เช่น เครื่องกรองน้ำ ตู้กดน้ำ และกาต้มน้ำเดือด ขจัดปัญหาในการวางอุปกรณ์หลายชิ้น และประหยัดพื้นที่อันมีค่าในสำนักงาน บ้าน และสถานที่อื่นๆ
ในขณะเดียวกันก็หลีกเลี่ยงต้นทุนเพิ่มเติมในการซื้อและบำรุงรักษาเครื่องจักรหลายเครื่อง ซึ่งช่วยให้คุณประหยัดค่าใช้จ่ายที่ไม่จำเป็น ไม่ว่าจะเป็นสำหรับใช้ในบ้าน เช่น การดื่มประจำวันของครอบครัว หรือใช้เชิงพาณิชย์ เช่น สำนักงาน ร้านอาหาร และโรงเรียน เครื่องกดน้ำ RO แบบร้อนและเย็นสามารถตอบสนองความต้องการน้ำดื่มที่หลากหลายในสถานการณ์ที่แตกต่างกันได้อย่างเต็มที่
นอกจากนี้ตู้กดน้ำ RO ร้อนและเย็นยังรองรับการจ่ายน้ำทั้งน้ำร้อนและน้ำเย็น ทำให้คุณเพลิดเพลินกับน้ำดื่มได้ทันทีโดยไม่ต้องรอนาน ในฤดูร้อน คุณสามารถรับน้ำเย็นสดชื่นเพื่อคลายความร้อนในฤดูร้อน ในฤดูหนาว คุณสามารถรับน้ำอุ่นและน้ำร้อนเพื่อให้ร่างกายสบายตัว ตอบสนองความต้องการน้ำดื่มที่แตกต่างกันในทุกฤดูกาลได้อย่างสมบูรณ์แบบ โดยนำประสบการณ์การดื่มที่สะดวกสบาย และเป็นมิตรกับมนุษย์มาสู่ผู้ใช้ในสถานการณ์ต่างๆ