| แบบอย่าง | เอเอฟเค-2088-1 |
| กรอง | PP+CTO+UDF+RO+T33 |
| อุณหภูมิน้ำ | ร้อน/อุ่น/เย็น |
| ต้นกล้าน้ำ | 3 |
| พร้อมระบบล็อคป้องกันเด็ก | ใช่ |
| วิธีระบายความร้อน | คอมเพรสเซอร์คูลลิ่ง |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า/ความถี่ | 220-240V 50/60Hz |
| พลังงานความร้อน/ความจุ | 550W /5L /ชม. 85-95℃ |
| กำลังทำความเย็น/ความจุ | 90 วัตต์ / 2.0 ลิตร/ชม. 5-10°C |
| มิติข้อมูลผลิตภัณฑ์ | 320X315X1005MM |
| มิติการบรรจุ | 360X370X1060MM |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องกระดาษสีน้ำตาล 5 ชั้น |
| โหลดจำนวน | 450 ชิ้น/40HQ |
ตู้กดน้ำ RO พร้อมระบบล็อคป้องกันเด็กนี้ใช้การออกแบบรูปลักษณ์ระดับไฮเอนด์ด้วยเส้นสายที่เรียบง่ายและเรียบเนียน พื้นผิวที่สวยงาม และการจับคู่สีที่หรูหรา มันละทิ้งการตกแต่งที่ซ้ำซาก สร้างสมดุลระหว่างความสวยงามและการใช้งานจริง และสามารถปรับให้เข้ากับสถานการณ์ต่างๆ ได้อย่างง่ายดาย ไม่ว่าจะเป็นสำนักงานที่ทันสมัยและเรียบง่าย ห้องประชุมที่เป็นระเบียบ ห้องนั่งเล่นที่บ้านที่อบอุ่นและสะดวกสบาย หรือสถานที่สาธารณะที่สะดวกและมีประสิทธิภาพ ก็สามารถบูรณาการได้อย่างเป็นธรรมชาติ ไม่เกะกะหรือปรับปรุงรูปแบบสภาพแวดล้อมโดยรวม ทำให้ตระหนักถึงการใช้ฉากที่หลากหลายอย่างแท้จริง และตอบสนองความต้องการในการจัดวางของสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน
ติดตั้งระบบการกรองที่มีประสิทธิภาพ อุปกรณ์สามารถผลิตน้ำดื่มโดยตรงที่สดใหม่ได้ทันทีด้วยคุณภาพน้ำที่บริสุทธิ์ ไร้สิ่งเจือปน และไร้กลิ่น ตรงตามมาตรฐานน้ำดื่มเพื่อสุขภาพ
ตู้กดน้ำ RO พร้อมระบบล็อคป้องกันเด็กช่วยให้ผู้ใช้ทุกคนดื่มน้ำได้อย่างปลอดภัยและมั่นใจได้ตลอดเวลา ขจัดขั้นตอนยุ่งยากในการเติมและเปลี่ยนน้ำบ่อยๆ หมดกังวลเรื่องการเติมน้ำ และไม่จำเป็นต้องใช้เวลาและพลังงานเพิ่มเติมในการดูแลน้ำประปา ในเวลาเดียวกัน เครื่องจ่ายน้ำ RO พร้อมระบบล็อคป้องกันเด็กจะละทิ้งโหมดการใช้น้ำแบบลำกล้องแบบเดิมโดยสิ้นเชิง ไม่จำเป็นต้องจัดการถังน้ำหนักด้วยตนเอง หรือไม่ต้องจัดบุคลากรพิเศษให้รับผิดชอบในการเปลี่ยนน้ำ การบำรุงรักษา และการจัดการ ช่วยลดความยุ่งยากในกระบวนการดื่มน้ำในสถานการณ์ที่มีผู้ใช้หลายคน เช่น สำนักงาน และสามารถจัดหาน้ำดื่มโดยตรงที่สดใหม่และดีต่อสุขภาพแก่ผู้ใช้ได้เสมอแม้ในขณะที่ไม่มีผู้ดูแล สามารถตอบสนองความต้องการดื่มน้ำความถี่สูงในสถานการณ์ในสำนักงานได้อย่างง่ายดาย
ตู้กดน้ำ RO พร้อมระบบล็อคป้องกันเด็ก ตัวเครื่องได้รับการออกแบบมาอย่างพิถีพิถันด้วยกล่องรับน้ำแบบถอดออกได้พร้อมการออกแบบตามหลักมนุษย์ ขั้นตอนการถอดประกอบนั้นง่ายและสะดวก ไม่ต้องใช้เครื่องมือ และคนทั่วไปก็สามารถถอดประกอบและติดตั้งได้อย่างง่ายดาย ผนังด้านในของกล่องรับน้ำเรียบ ทำความสะอาดง่าย ไม่มีมุมตาย ไม่กักเก็บน้ำ ตะกรัน และสิ่งสกปรกได้ง่าย หลีกเลี่ยงการเจริญเติบโตของแบคทีเรียได้อย่างมีประสิทธิภาพ และรักษาพื้นที่ดื่มน้ำให้สะอาดและถูกสุขลักษณะอยู่เสมอ ทำให้มั่นใจในความปลอดภัยของน้ำดื่มในรายละเอียด เครื่องจ่ายน้ำ RO พร้อมระบบล็อคป้องกันเด็ก ดีไซน์โดยรวมสร้างความสมดุลระหว่างความสวยงาม ความสะดวกสบาย และสุขภาพ ทำให้น้ำดื่มเพื่อสุขภาพง่ายขึ้น ไร้กังวลมากขึ้น และถูกสุขลักษณะมากขึ้น ปรับปรุงประสบการณ์การใช้งานในแต่ละวันอย่างครอบคลุม และปรับให้เข้ากับความต้องการการใช้งานของกลุ่มคนต่างๆ